KHỞI SỰ KINH DOANH NĂM 2010
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KHỞI SỰ KINH DOANH NĂM 2010

DIỄN ĐÀN KHỞI SỰ KINH DOANH NĂM 2010 CHUYÊN NGÀNH QUẢN TRỊ KINH DOANH

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo

Go down 
bichthu_rainbow
buihungcuong_ideasNT
NgocTam_Cherry
DuongHoThuyNga_cheese
thanhvinhtran_Athena
lethiquyhien_amber
10 posters
Tác giảThông điệp
lethiquyhien_amber

lethiquyhien_amber

ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo Empty
Bài gửiTiêu đề: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeFri Aug 27, 2010 7:17 pm

tự nhiên, vào một ngày đi shopping, trời lạnh lạnh, tui thik ăn sắn hấp nước cốt dừa, mà ở đây chẳng thấy!nên tui nảy sinh ý định mở một quầy bán sắn hấp nước cốt dừa. Thế nào pà kon???????cho ý kiến nà. lol! lol! lol! lol!
thanhvinhtran_Athena

thanhvinhtran_Athena

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 12:35 am

DUYỆT!!chưa có đối thủ cạnh tranh, siêu lợi nhuận, thu hồi vốn cỡ 3 ngày là xong(tiền bếp lò, xe đẩy, ....)sáng tạo vì chưa ai nghĩ ra...đơn giản mà hiệu quả đó quỷ hiền cat
DuongHoThuyNga_cheese

DuongHoThuyNga_cheese

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 7:22 am

nghe thèm quá à! làm liền đi Quý Hiền, nhóm t ghé ủng hộ nhiệt tình!
lethiquyhien_amber

lethiquyhien_amber

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 12:10 pm

hi`.Mừng we'.có nhìu người ủng hộ zị ta!!!!cười kai' tươi như hoa đã.kaka. flower
NgocTam_Cherry

NgocTam_Cherry

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 4:33 pm

Chiều chiều thấy bạn Hiền bên cạnh cái xe đẩy thơm lừng mùi sắn hấp nước cốt dừa và đếm một cọc tiền,làm ngay đi,T cũng chưa được ăn sắn hấp nước dừa,mới đc ăn củ mì hấp hok hà,mà cái này rất dễ bị photocopy nếu có lợi nhuận
buihungcuong_ideasNT

buihungcuong_ideasNT

Bài gửiTiêu đề: gop y   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 10:16 pm

Hay đó, kakaka. Nge mà phát thèm, quý hiền biet nấu hả ? mai nấu cho cường ăn thử đã nha. Ko bít ngon ko ta? vốn ít, lời nhiều rất thực tế.
bichthu_rainbow

bichthu_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 10:27 pm

hơi tò mò confused làm thử đi,ủng hộ liền
lethiquyhien_amber

lethiquyhien_amber

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeSun Aug 29, 2010 10:20 am

Không những sắn hấp nước cốt dừa mà còn có chè sắn nữa ak. Hì, không ngờ bà con ở đây sắn đầy, mà vẫn thix ăn, tui tưởng pa`kon ngán hết rùi chơ. Very Happy Very Happy Very Happy
nguyenthidiep_f-star

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeSun Aug 29, 2010 10:30 am

hay đó pà! ở kon tum chưa có cửa hàng nào bán sắn hấp nước cốt dừa đâu. làm cái này vốn ít mà. d ủng hộ nhiệt tình ak
daovanngoc_athena

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeSun Aug 29, 2010 9:49 pm

uhm. thấy làm cái này ăn còn ngon nha. chứ chân gà thì dở lắm. với cả chân gà thì để nhậu thôi. Laughing Laughing Laughing
huynhthicongly_ideas

huynhthicongly_ideas

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeMon Aug 30, 2010 9:35 pm

lethiquyhien_amber đã viết:
tự nhiên, vào một ngày đi shopping, trời lạnh lạnh, tui thik ăn sắn hấp nước cốt dừa, mà ở đây chẳng thấy!nên tui nảy sinh ý định mở một quầy bán sắn hấp nước cốt dừa. Thế nào pà kon???????cho ý kiến nà. lol! lol! lol! lol!

Chưa ăn cái này bao giờ nha, chắc là ngon lắm đây.Ủng hộ hia tay hai chân luôn, mà nếu hok làm thì bữa nào trổ tài nấu cho những người thích ăn thưởng thức với nhé!!! cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
Sắp được ăn sắn hấp nước cốt dừa oy!!!
lethanhthaonguyen_athena

lethanhthaonguyen_athena

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitimeWed Sep 01, 2010 10:05 pm

cái này có ngon hem rứa. nếu ngon thì duyệt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo   ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo I_icon_minitime

ý tưởng mới cho nhóm tụi mình nè pà kon!!!maizo maizo
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhóm mình góp ý về ý tưởng này nha
» Các bạn đóng góp cho ý tưởng nhóm mình với nha! thanks nhiu...
» thông báo cho nhóm mình nè
» ý tưởng kinh doanh nhom minh ne
» ai co y kien dong gop cho y tuong cua nhom minh hay hon thi xin zo day y kien ne!