KHỞI SỰ KINH DOANH NĂM 2010
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KHỞI SỰ KINH DOANH NĂM 2010

DIỄN ĐÀN KHỞI SỰ KINH DOANH NĂM 2010 CHUYÊN NGÀNH QUẢN TRỊ KINH DOANH

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!

Go down 
lethanhthaonguyen_athena
daovanngoc_athena
bichthu_rainbow
NgocTam_Cherry
lethiquyhien_amber
9 posters
Tác giảThông điệp
lethiquyhien_amber

lethiquyhien_amber

lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 12:32 pm

Hey pa`kon nhóm amber!!!thảo luận đi chớ. Tui có thêm ý tưởng là mình mở quán bán chân gà nướng và chân gà bóp. Thế nào??? tui thấy hồi hè về, đi ăn mới biết, ngon tuyệt mà cực rẻ, người ta đi ăn đông ơi là đông, k có chỗ ngồi lun ak. Thảo luận, rùi cho ý kiến nha pa`kon!!! cyclops cyclops cyclops
NgocTam_Cherry

NgocTam_Cherry

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 4:24 pm

lethiquyhien_amber đã viết:
Hey pa`kon nhóm amber!!!thảo luận đi chớ. Tui có thêm ý tưởng là mình mở quán bán chân gà nướng và chân gà bóp. Thế nào??? tui thấy hồi hè về, đi ăn mới biết, ngon tuyệt mà cực rẻ, người ta đi ăn đông ơi là đông, k có chỗ ngồi lun ak. Thảo luận, rùi cho ý kiến nha pa`kon!!! cyclops cyclops cyclops
chẹp,thèm,hê hê,chân ggaf bóp là ntn?mừ phải có bí quyết nấu ngon mới "đông đến không có chỗ ngồi.." cherry cherry cherry
bichthu_rainbow

bichthu_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeSat Aug 28, 2010 10:30 pm

công nhận h có tâm hồn ăn uống gê, kinh doanh lun đi để mọi người cùng thưởng thức lol!
daovanngoc_athena

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeSun Aug 29, 2010 2:33 pm

Hehe. Troi o day lanh lanh,nen ba hien, ba thix an nhau k he`. Very Happy Very Happy Very Happy
lethanhthaonguyen_athena

lethanhthaonguyen_athena

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeSun Aug 29, 2010 3:17 pm

cái đó đúng là ngon thiệt. mở đi ở kt những cái đó đắt quá. cái chân gà không củng đã khoản 5k rùi. cánh gà khoản 12k lun đắt ghê. nếu h mà ở ở đây mà giá cả phải chăng chắc đông khách lém đó. ủng hộ nha mình củng đang thèm nè lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
hathibichhoa_sunshine

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeSun Aug 29, 2010 3:41 pm

Đúng là h có tâm hồn ăn uống thật. Nhưng pà làm thì tui ủng hộ hết lòng đó
daovanngoc_athena

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeSun Aug 29, 2010 9:28 pm

chân gà nướng thì được, chứ chưa bao giờ nge chân gà bóp chua.thịt gà bóp thì nge được. Very Happy Very Happy
lethithudang_cherry

lethithudang_cherry

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeWed Sep 08, 2010 7:54 pm

chan ga bop chua ha, tui chua tung nghe bao gio. nhung chac la ngon, la lam day.
ung ho pa! nghe ma them wa.hiiiii.
ngththuyduyen_cherry

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeThu Sep 09, 2010 6:01 am

chan ga nuog tren cai lu goi la ga nuog lu t thay va an nhiu rui,con chan ga bop chua thi chua thay bi jo,chan ga bop lam sao?
lethiquyhien_amber

lethiquyhien_amber

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeThu Sep 09, 2010 8:21 pm

đợi khi nào tui kinh doanh, ăn thử thì bít.
baoyen_rainbow

baoyen_rainbow

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeFri Sep 10, 2010 3:36 pm

Y thấy ở kt cũng có rùi. H định mở với quy mô và cáh thức phục vụ như thế nào?
lethiquyhien_amber

lethiquyhien_amber

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitimeFri Sep 10, 2010 10:18 pm

um`.hui` bữa định làm. nhưng giờ klam` nữa y.hì.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!   lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!! I_icon_minitime

lại một ý tưởng nữa nảy sinh trong tui!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ý tưởng và cơ hội tốt(trong kinh doanh) :D
» ý tưởng kinh doanh_ trồng và chế biến các sản phẩm từ nấm
» thao luan: Những sai lầm nghiêm trọng trong mô hình kinh doanh:
» Mô hình kinh doanh
» Những sai lầm nghiêm trọng trong kinh doanh!