KHỞI SỰ KINH DOANH NĂM 2010
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

KHỞI SỰ KINH DOANH NĂM 2010

DIỄN ĐÀN KHỞI SỰ KINH DOANH NĂM 2010 CHUYÊN NGÀNH QUẢN TRỊ KINH DOANH

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

BỐ CÁO THIÊN HẠ CHO CÁC ANH EM CON TRAI THẦN ATHENA

Go down 
Tác giảThông điệp
thanhvinhtran_Athena

thanhvinhtran_Athena

BỐ CÁO THIÊN HẠ CHO CÁC ANH EM CON TRAI THẦN ATHENA Empty
Bài gửiTiêu đề: BỐ CÁO THIÊN HẠ CHO CÁC ANH EM CON TRAI THẦN ATHENA   BỐ CÁO THIÊN HẠ CHO CÁC ANH EM CON TRAI THẦN ATHENA I_icon_minitimeThu Aug 19, 2010 5:40 pm

Trước khi bước vào chinh chiến, đề nghị anh em tuân thủ 1 số quy tắc của đội trưởng như sau:
1. Thường xuyên truy cập 4rum của nhóm, khi thấy topic nào có chủ đề mang tính thảo luận thì mời anh em đóng góp ý kiến ko sợ mệt mỏi bounce Nếu thật sự buồn ngủ hay mệt mỏi ae có thể nghỉ ngơi khỏi xin phép cũng được:P
2. Khi thấy anh em nào trong nhóm có ý kiến phải lập tức quote hoặc reply lại ngay lập tức để làm giàu thêm ý tưởng cho nhóm. Việc trả lời nhiều sẽ mang lại nhiều lợi ích cho các anh em chứ ko phải riêng cho nhóm.
3. Những bài tập thầy giao các anh em phải chú tâm hoàn thành và up lên 4rum của nhóm đúng kỳ hạn
4. Anh em nào ít online ko chỉ thiệt thòi về mặt điểm số mà sẽ bị anh em khác đánh giá yếu khi xếp loại cuối kỳ affraid
5. Ghé thăm 4rum khác 1 mặt trau dồi thêm kiến thức cho bản thân, mặt khác giúp đỡ 4rum các nhóm bạn phát triển ý kiến tạo tình hữu nghị trong lớp
6. Ae có thể tự do mở thêm những topic khác theo ý mình, việc mở 1 thế giới riêng cho mình sẽ làm cho 4rum của chúng ta phong phú hơn nhưng nhớ phải cân nhắc nội dung topic kỹ càng
7. Trước mắt chỉ có vậy thui, anh em cứ làm theo ko ý kiến, nếu có bố cáo mới, tôi nhan danh đội trưởng sẽ thông báo sau

ký tên: captain afro [u]

Được sửa bởi thanhvinhtran_athena ngày Thu Aug 19, 2010 11:52 pm; sửa lần 1.
thanhvinhtran_Athena

thanhvinhtran_Athena

BỐ CÁO THIÊN HẠ CHO CÁC ANH EM CON TRAI THẦN ATHENA Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BỐ CÁO THIÊN HẠ CHO CÁC ANH EM CON TRAI THẦN ATHENA   BỐ CÁO THIÊN HẠ CHO CÁC ANH EM CON TRAI THẦN ATHENA I_icon_minitimeThu Aug 19, 2010 11:46 pm

ae có ý kiến j về bố cáo cứ post ở đây để captain bổ sung thêm hoặc chỉnh sửa để nội quy phù hợp hơn nha

BỐ CÁO THIÊN HẠ CHO CÁC ANH EM CON TRAI THẦN ATHENA
Trang 1 trong tổng số 1 trang